Switch Công Nghiệp 3Onedata IES5028-4GS-16F

  • Switch công nghiệp 3Onedata IES5028-4GS-16F 8 cổng Ethernet + 16 cổng quang + 4 cổng quang SFP
  • IES5028-4GS-16F cung cấp một số chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: Mạng vòng dây dự phòng SW-Ring, VLAN, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến.
  • Giá: Liên hệ trực tiếp tới chúng tôi để có giá tốt nhất.

Liên hệ trực tiếp để được tư vấn và báo giá tốt nhất:


Mr.Vy 0967 099 220 – 0937 636 733

Description

Switch Công Nghiệp 3Onedata IES5028-4GS-16F

Thông số kỹ thuật

1. Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
2.SW-Ring công nghệ bằng sáng chế mạng vòng (Thời gian phục hồi lỗi <20ms)
3. Hỗ trợ RSTP, cách trao đổi thời gian <50ms
4. Hỗ trợ cổng dựa trên VLAN và IEEE 802.1Q VLAN
5. Hỗ trợ ưu tiên hoàn toàn và đối lập, hỗ trợ IEEE802.1P, ưu tiên DSCP
6. Hỗ trợ cổng tải, IEEE802.3ad, 2 liên kết tải
7. Hỗ trợ địa chỉ MAC
8. Hỗ trợ kiểm soát tỷ lệ
9. Hỗ trợ tập tin cấu hình lên và tải xuống
10. Hỗ trợ cấu hình WEB
11. Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
12. Hỗ trợ IGMP tĩnh và năng động
13. Hỗ trợ phản chiếu cổng hai chiều
14. Hỗ trợ 1 kênh đầu ra báo thức
15. Công trình công nghiệp cấp 4, -40-75 ℃ nhiệt độ làm việc
16. Không có thiết kế quạt, gắn trên 19 inch
17. Cấp bảo vệ 17.IP30

  • Công nghệ :
    • IEEE802.3
    • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP
    • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy ngược dựa trên áp suất
  • Chức năng
    • Chức năng chuyển mạch: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, bộ lọc đa nhiệm tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, thống kê lưu lượng cổng, nâng cấp trực tuyến, lên và tải xuống tệp cấu hình,SW-Ring: Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual Homing
  • Thuộc tính 
    • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
    • Tốc độ lọc chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
    • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
    • Băng thông trao đổi hệ thống: 12.8G
    • Bảng địa chỉ MAC: 8K
    • Bộ nhớ: 4M
  • Giao diện
    • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, chế độ half / full duplex và MDI / MDI-X tự động phát hiện;
    • Cổng quang 100M: 100Base-FX, đầu nối SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60 / 80Km tùy chọn), chế độ đa mode (2Km), bước sóng 1310nm, 1550nm
    • Cáp quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
    • Cổng điều khiển: gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
    • Cổng báo động: Khối đầu cuối 2 bit
    • 1 ngõ ra báo động rơle
  • Chuyển khoảng cách
    • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
    • Đa chế độ: 1310nm, 2 / 5Km
    • Chế độ đơn: 1310nm, 20/40 / 60Km
    • 1550nm, 80/100 / 120Km
  • Chỉ dẫn
    • Chạy chỉ báo: RUN
    • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 24 / G1 ~ G4)
    • Chỉ báo nguồn điện: PWR
    • Chỉ báo báo thức: Báo thức
  • Cung cấp năng lượng
    • Điện áp vào: 100 ~ 240VAC / DC
    • Loại ngõ vào: Khối đầu cuối 3 bit
    • Bảo vệ quá tải: 1.2A
  • Tiêu thụ
    • Tiêu thụ không tải: 17.8W
    • Tiêu thụ đầy tải: 23.5W
  • Môi trường làm việc
    • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃
    • Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
    • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%

Reviews (0)

0.0
0
0
0
0
0

Be the first to review “Switch Công Nghiệp 3Onedata IES5028-4GS-16F”

There are no reviews yet.