Máy đo cáp quang OTDR Yokogawa AQ7280

Máy đo cáp quang OTDR Yokogawa AQ7280 là dòng sản phẩm có tính tùy biến cao nhất của Yokogawa với nền tảng modular platform có thể tạo được nhiều tùy chọn phù hợp với các ứng dụng đo kiểm hệ thống mạng cơ bản đến các hệ thống đường trục, core,  access, FTTx.

Liên hệ trực tiếp để được tư vấn và báo giá tốt nhất:


Mr.Vy 0967 099 220 – 0937 636 733

165.000.000 

Compare

Description

Thông số kỹ thuật

Máy đo cáp quang OTDR Yokogawa AQ7280 series bao gồm chín mô hình, bao gồm AQ7285A và AQ7283K. AQ7285A có phạm vi hoạt động 50dB

Thích hợp cho phép đo khoảng cách dài và AQ7283K đo được tới bốn bước sóng khác nhau.

Là một đơn vị đo lường mô-đun, người dùng có thể thay đổi mô-đun đo lường trong trường hợp cần thiết, điều này làm cho dòng AQ7280 có tính linh hoạt và tiện lợi tuyệt vời.

Bằng cách thay thế đơn vị đo lường, dòng AQ7280 có thể linh hoạt do các phép đo phát triển công nghệ truyền thông quang mới cần phát sinh.

Applicable

Wavelength

Dynamic

Model

fiber

 

range

 

fiber

1310/1550nm

38/36dB

AQ7282A

SMF

1310/1550nm

42/40dB

AQ7283A

1310/1550nm

46/45dB

AQ7284A

1310/1550nm

50/50dB

AQ7285A

1310/1550 Filtered with 1650nm

42/40/40dB

AQ7283F

1310/1550/1625nm

42/40/39dB

AQ7283H

1310/1550/1625nm

46/45/44dB

AQ7284H

1310/1490/1550/1625nm

42/38/40/40dB

AQ7283K

MMF 

850/1300nm

25/27dB

AQ7282M

 

Reviews (0)

0.0
0
0
0
0
0

Be the first to review “Máy đo cáp quang OTDR Yokogawa AQ7280”

There are no reviews yet.